ผงวุ้นเจลาตินสำเร็จรูปกลิ่นแอ็ปเปิ้ล
วิธีการใช้
ละลายผงวุ้นเจลาตินสำเร็จรูป 1 ซอง (250 กรัม) ต่อน้ำเดือด 2 ถ้วยตวง (450 มล.) คนให้ละลาย แล้วเติมน้ำเย็นอีก 2 ถ้วยตวง คนให้เข้ากัน เทใส่พิมพ์แช่เย็นจนแข็งตัว
ละลายผงวุ้นเจลาตินสำเร็จรูป 1 ซอง (250 กรัม) ต่อน้ำเดือด 2 ถ้วยตวง (450 มล.) คนให้ละลาย แล้วเติมน้ำเย็นอีก 2 ถ้วยตวง คนให้เข้ากัน เทใส่พิมพ์แช่เย็นจนแข็งตัว
ขนาดและราคาสินค้า
- 250 กรัม 50 บาท
วุ้นเนื้อใส หยุ่นหนึบและเด้ง สีสันสดสวยโดดเด่น รสชาติอร่อยถูกใจเด็กๆ ทำง่ายรวดเร็ว สามารถตกแต่งเป็นขนมหลากหลาย เหมาะกับอากาศร้อนๆในเมืองไทย หรืองานปาร์ตี้ภายในบ้าน
- 250 กรัม 50 บาท
วุ้นเนื้อใส หยุ่นหนึบและเด้ง สีสันสดสวยโดดเด่น รสชาติอร่อยถูกใจเด็กๆ ทำง่ายรวดเร็ว สามารถตกแต่งเป็นขนมหลากหลาย เหมาะกับอากาศร้อนๆในเมืองไทย หรืองานปาร์ตี้ภายในบ้าน
ผงวุ้นเจลาตินสำเร็จรูปกลิ่นส้ม
วิธีการใช้
ละลายผงวุ้นเจลาตินสำเร็จรูป 1 ซอง (250 กรัม) ต่อน้ำเดือด 2 ถ้วยตวง (450 มล.) คนให้ละลาย แล้วเติมน้ำเย็นอีก 2 ถ้วยตวง คนให้เข้ากัน เทใส่พิมพ์แช่เย็นจนแข็งตัว
ละลายผงวุ้นเจลาตินสำเร็จรูป 1 ซอง (250 กรัม) ต่อน้ำเดือด 2 ถ้วยตวง (450 มล.) คนให้ละลาย แล้วเติมน้ำเย็นอีก 2 ถ้วยตวง คนให้เข้ากัน เทใส่พิมพ์แช่เย็นจนแข็งตัว
ขนาดและราคาสินค้า
- 250 กรัม 50 บาท
วุ้นเนื้อใส หยุ่นหนึบและเด้ง สีสันสดสวยโดดเด่น รสชาติอร่อยถูกใจเด็กๆ ทำง่ายรวดเร็ว สามารถตกแต่งเป็นขนมหลากหลาย เหมาะกับอากาศร้อนๆในเมืองไทย หรืองานปาร์ตี้ภายในบ้าน
- 250 กรัม 50 บาท
วุ้นเนื้อใส หยุ่นหนึบและเด้ง สีสันสดสวยโดดเด่น รสชาติอร่อยถูกใจเด็กๆ ทำง่ายรวดเร็ว สามารถตกแต่งเป็นขนมหลากหลาย เหมาะกับอากาศร้อนๆในเมืองไทย หรืองานปาร์ตี้ภายในบ้าน
ผงวุ้นเจลาตินสำเร็จรูปกลิ่นองุ่น
วิธีการใช้
ละลายผงวุ้นเจลาตินสำเร็จรูป 1 ซอง (250 กรัม) ต่อน้ำเดือด 2 ถ้วยตวง (450 มล.) คนให้ละลาย แล้วเติมน้ำเย็นอีก 2 ถ้วยตวง คนให้เข้ากัน เทใส่พิมพ์แช่เย็นจนแข็งตัว
ละลายผงวุ้นเจลาตินสำเร็จรูป 1 ซอง (250 กรัม) ต่อน้ำเดือด 2 ถ้วยตวง (450 มล.) คนให้ละลาย แล้วเติมน้ำเย็นอีก 2 ถ้วยตวง คนให้เข้ากัน เทใส่พิมพ์แช่เย็นจนแข็งตัว
ขนาดและราคาสินค้า
- 250 กรัม 50 บาท
วุ้นเนื้อใส หยุ่นหนึบและเด้ง สีสันสดสวยโดดเด่น รสชาติอร่อยถูกใจเด็กๆ ทำง่ายรวดเร็ว สามารถตกแต่งเป็นขนมหลากหลาย เหมาะกับอากาศร้อนๆในเมืองไทย หรืองานปาร์ตี้ภายในบ้าน
- 250 กรัม 50 บาท
วุ้นเนื้อใส หยุ่นหนึบและเด้ง สีสันสดสวยโดดเด่น รสชาติอร่อยถูกใจเด็กๆ ทำง่ายรวดเร็ว สามารถตกแต่งเป็นขนมหลากหลาย เหมาะกับอากาศร้อนๆในเมืองไทย หรืองานปาร์ตี้ภายในบ้าน
ไทเชฟจุ๊บจุ๊บรสน้ำมะพร้าวน้ำหอม
ของว่างแสนอร่อยเย็นสดชื่น หลากหลายรส มีส่วนผสมของน้ำผลไม้แท้
ขนาดและราคาสินค้า
- 85 กรัม (ต่อหลอด) 15 บาท (สั่งซื้อขั้นต่ำ 10 หลอด)
- 85 กรัม (ต่อหลอด) 15 บาท (สั่งซื้อขั้นต่ำ 10 หลอด)
ไทเชฟจุ๊บจุ๊บรสน้ำองุ่น
ของว่างแสนอร่อยเย็นสดชื่น หลากหลายรส มีส่วนผสมของน้ำผลไม้แท้
ขนาดและราคาสินค้า
- 85 กรัม (ต่อหลอด) 15 บาท (สั่งซื้อขั้นต่ำ 10 หลอด)
- 85 กรัม (ต่อหลอด) 15 บาท (สั่งซื้อขั้นต่ำ 10 หลอด)
ไทเชฟจุ๊บจุ๊บรสน้ำส้ม
ของว่างแสนอร่อยเย็นสดชื่น หลากหลายรส มีส่วนผสมของน้ำผลไม้แท้
ขนาดและราคาสินค้า
- 85 กรัม (ต่อหลอด) 15 บาท (สั่งซื้อขั้นต่ำ 10 หลอด)
- 85 กรัม (ต่อหลอด) 15 บาท (สั่งซื้อขั้นต่ำ 10 หลอด)
ไทเชฟจุ๊บจุ๊บรสน้ำแคนตาลูป
ของว่างแสนอร่อยเย็นสดชื่น หลากหลายรส มีส่วนผสมของน้ำผลไม้แท้
ขนาดและราคาสินค้า
- 85 กรัม (ต่อหลอด) 15 บาท (สั่งซื้อขั้นต่ำ 10 หลอด)
- 85 กรัม (ต่อหลอด) 15 บาท (สั่งซื้อขั้นต่ำ 10 หลอด)
ไทเชฟจุ๊บจุ๊บรสน้ำลิ้นจี่
ของว่างแสนอร่อยเย็นสดชื่น หลากหลายรส มีส่วนผสมของน้ำผลไม้แท้
ขนาดและราคาสินค้า
- 85 กรัม (ต่อหลอด) 15 บาท (สั่งซื้อขั้นต่ำ 10 หลอด)
- 85 กรัม (ต่อหลอด) 15 บาท (สั่งซื้อขั้นต่ำ 10 หลอด)
ไทเชฟจุ๊บจุ๊บรสน้ำมะนาวผสมน้ำผึ้ง
ของว่างแสนอร่อยเย็นสดชื่น หลากหลายรส มีส่วนผสมของน้ำผลไม้แท้
ขนาดและราคาสินค้า
- 85 กรัม (ต่อหลอด) 15 บาท (สั่งซื้อขั้นต่ำ 10 หลอด)
- 85 กรัม (ต่อหลอด) 15 บาท (สั่งซื้อขั้นต่ำ 10 หลอด)
ไทเชฟจุ๊บจุ๊บรสน้ำสตรอเบอร์รี่
ของว่างแสนอร่อยเย็นสดชื่น หลากหลายรส มีส่วนผสมของน้ำผลไม้แท้
ขนาดและราคาสินค้า
- 85 กรัม (ต่อหลอด) 15 บาท (สั่งซื้อขั้นต่ำ 10 หลอด)
- 85 กรัม (ต่อหลอด) 15 บาท (สั่งซื้อขั้นต่ำ 10 หลอด)
ไทเชฟจุ๊บจุ๊บรสน้ำมะนาว
ของว่างแสนอร่อยเย็นสดชื่น หลากหลายรส มีส่วนผสมของน้ำผลไม้แท้
ขนาดและราคาสินค้า
- 85 กรัม (ต่อหลอด) 15 บาท (สั่งซื้อขั้นต่ำ 10 หลอด)
- 85 กรัม (ต่อหลอด) 15 บาท (สั่งซื้อขั้นต่ำ 10 หลอด)
ไทเชฟจุ๊บจุ๊บรสน้ำกระเจี๊ยบ
ของว่างแสนอร่อยเย็นสดชื่น หลากหลายรส มีส่วนผสมของน้ำผลไม้แท้
ขนาดและราคาสินค้า
- 85 กรัม (ต่อหลอด) 15 บาท (สั่งซื้อขั้นต่ำ 10 หลอด)
- 85 กรัม (ต่อหลอด) 15 บาท (สั่งซื้อขั้นต่ำ 10 หลอด)